Kí ni iye owó olowo poku ti Sodium Laureth Sulfate 70%? Olùpèsè wo ló ń ta èyí tó dára jùlọAwọn idiyele SLESAojin Chemical, olùpèsè iṣẹ́ kẹ́míkà tó gbajúmọ̀, yóò fún ọ ní ìṣirò owó. Aojin Chemical yóò fi àpótí ńlá méjì ránṣẹ́ lónìí.
70% Sodium Laureth Sulfate jẹ́ ohun èlò ìpara anionic tó dára gan-an, tó ní àwọn ohun èlò ìfọṣọ tó dára, tó ń mú kí ara gbóná, tó sì ń mú kí ó máa gbóná. Ó ní àwọn ohun èlò tó ń mú kí ó máa gbóná àti tó ń mú kí ó máa wúlò nínú àwọn ohun èlò kẹ́míkà ojoojúmọ́ bíi ọṣẹ omi, ọṣẹ fífọ àwo, ìfọwọ́, àti àwọn ohun èlò ìfọ ara. A tún ń lò ó nínú iṣẹ́ aṣọ, iṣẹ́ páálí, awọ, ẹ̀rọ, àti iṣẹ́ yíyọ epo.
Àkóónú ìpele orílẹ̀-èdè lọ́wọ́lọ́wọ́ jẹ́ 70%, ṣùgbọ́n àkóónú àṣà wà.
Ìrísí: Pẹ́ẹ̀tì viscous funfun tàbí aláwọ̀ ewé fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́.
Àkójọ: Àwọn ìlù ṣiṣu 110kg/170kg/220kg.
Ìpamọ́: A ti di i ní iwọ̀n otútù yàrá. Ìgbésí ayé ìpamọ́: Ọdún méjì.
Sódíọ̀mù Laureth Sulfate (SLES 70%) Àwọn Ìlànà Ọjà
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-15-2025









